พิธีประสาทปริญญาบัตรประจำปีการศึกษา 2565 - 2566
วันเสาร์ที่ 20 มกราคม 2567 ณ มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
ดร. ณรงค์ ชวสินธุ์ อธิการบดี พร้อมด้วยกรรมการสภามหาวิทยาลัย และผู้บริหารมหาวิทยาลัย ร่วมถ่ายภาพเป็นที่ระลึก กับ Mr. Mohammed I. Haidara Chargé d'affaires Federal Republic of Nigeria , Mr. Krishna Chaitanya Consul Republic of India , Mrs. Annette KunigagonHonorary Consul Republic of Ireland และแขกผู้มีเกียรติ เนื่องในพิธีประสาทปริญญาบัตรประจำปีการศึกษา 2565 - 2566